Wannan injin ya dace da nauyin cika abubuwan ƙari 10kg-30kg, kuma ta atomatik kammala jerin ayyuka kamar kirgawa cikin kwalabe, cika nauyi, da isar da ganga. Ya dace musamman don cika adadi mai yawa na mai mai mai, wakili na ruwa da fenti, kuma shine ingantacciyar injin tattara kayan masarufi don petrochemical, shafi, magani, kayan kwalliya da masana'antar sinadarai masu kyau.
Wannan injin ya dace da nauyin cika abubuwan ƙari 10kg-30kg, kuma ta atomatik kammala jerin ayyuka kamar kirgawa cikin kwalabe, cika nauyi, da isar da ganga. Ya dace musamman don cika adadi mai yawa na mai mai mai, wakili na ruwa da fenti, kuma shine ingantacciyar injin tattara kayan masarufi don petrochemical, shafi, magani, kayan kwalliya da masana'antar sinadarai masu kyau.
1. Injin yana ɗaukar mai sarrafa shirye-shirye (PLC) da allon taɓawa don sarrafa aiki, sauƙin amfani da daidaitawa.
2. Akwai tsarin aunawa da tsarin amsawa a ƙarƙashin kowane shugaban cikawa, wanda zai iya saita adadin cika kowane kai kuma ya yi daidaitaccen micro guda ɗaya.
3. Na'urar firikwensin photoelectric da maɓalli na kusanci duk abubuwa ne masu haɓakawa, ta yadda ba a cika ganga ba, kuma mai hana ganga zai tsaya kai tsaye yana ƙararrawa.
4. An yi dukkan na'ura bisa ga ma'auni na GMP, haɗin bututu yana ɗaukar hanyar saukewa da sauri, ƙaddamarwa da tsaftacewa sun dace da sauri, kuma sassan da ke hulɗa da kayan (irin su ganga, bututun ciyarwa) suna da sauri. an yi shi da kayan ƙarfe na bakin karfe 304, kuma ɓangaren da aka fallasa da tsarin tallafi na waje an yi su da kayan ƙarfe 304. Lokacin da aka yi amfani da kayan aiki a cikin kayan aiki na bakin karfe, kauri daga cikin kayan aiki ba kasa da 2mm ba, kuma dukkanin injin yana da lafiya, kare muhalli, lafiya, kyakkyawa, kuma zai iya daidaitawa da yanayi daban-daban.
5, kayan aikin yana da jagora, na'urar juyawa ta atomatik, na iya cimma ciko mai zaman kanta guga guda ɗaya; Kayan aiki yana da aikin jagora da ka'idojin saurin atomatik. Babu zubewar mai idan aka fara watsawa.
Hanyar cikawa |
cika ruwa a bakin ganga; |
Gidan cikawa |
4 tashoshi; |
Bayanin aiki |
farantin drip a kan gun; Ana samar da ƙasan injin ɗin tare da tire mai ruwa don hana ambaliya; |
Ƙarfin samarwa |
game da ganga 480 a kowace awa (20L; Dangane da dankon kayan abokin ciniki da kayan shigowa); |
Kuskuren cikawa |
≤±0.1% F.S; |
Ƙimar fihirisa |
5g ku; |
Tushen wutan lantarki |
AC380V / 50Hz; 3.5 kW |
Tushen iska da ake buƙata |
0.6 MPa; |
Yanayin aiki dangi zafi |
<95% RH (babu narke); |