Sashin cike na injin yana fahimtar cikawa da sauri da kuma jinkirin cikawa ta silinda mai ma'auni biyu. A farkon cikawa, bayan an canza silinda mai maƙarƙashiya sau biyu zuwa bugun bugun jini 1, ana saurin jujjuya shi zuwa bugun jini na 2 don cikawa cikin sauri. Bayan an cika madaidaicin adadin saiti mai sauri, silinda mai nutsewa ya tashi zuwa bakin ganga, kuma silinda mai magudanar ruwa sau biyu ana jujjuya shi zuwa bugun jini 1 don ci gaba da cika jinkirin cikawa har sai an kai adadin adadin cikawar gabaɗaya.
Sashin cike da injin yana gane cikawa da sauri da kuma jinkirin cikawa ta hanyar silinda mai ninki biyu. A farkon cikawa, bayan an canza silinda mai maƙarƙashiya sau biyu zuwa bugun bugun jini 1, ana saurin jujjuya shi zuwa bugun jini na 2 don cikawa cikin sauri. Bayan an cika madaidaicin adadin saiti mai sauri, silinda mai nutsewa ya tashi zuwa bakin ganga, kuma silinda mai magudanar ruwa sau biyu ana jujjuya shi zuwa bugun jini 1 don ci gaba da cika jinkirin cikawa har sai an kai adadin adadin cikawar gabaɗaya.
Ita ce ingantacciyar injin marufi don masana'antar sinadarai masu kyau.
1. Injin yana ɗaukar mai sarrafa shirye-shirye (PLC) da allon taɓawa don sarrafa aiki, sauƙin amfani da daidaitawa.
2. Akwai tsarin aunawa da tsarin amsawa a ƙarƙashin kowane shugaban cikawa, wanda zai iya saita adadin cika kowane kai kuma ya yi daidaitaccen micro guda ɗaya.
3. Sensors, Proximity switches, da dai sauransu, duk abubuwan da suka ci gaba ne, ta yadda ba za a cika guga ba, kuma mai hana ganga zai tsaya kai tsaye yana ƙararrawa.
4. Shugaban cikawa yana da aikin daɗaɗɗen ƙima da kyau don tabbatar da saurin cikawa da daidaito. Ana sanye da kan na'urar cikowa da na'urar ciyarwa, wacce za ta iya kama abin da ke iyo bayan an rufe kan cikar, don kada kayan da ke kan cikar ya faɗo zuwa ganga, shugaban cikawa ba zai faɗo ba, kuma wurin da ake cikawa. kiyaye tsabta. Ya kamata a matsar da bindigar kai gaba ɗaya ta atomatik sama da ƙasa kuma a gyara shi a kwance, kuma a faɗaɗa bindigar ta fesa cikin ganga yayin cikawa don hana yaɗuwa lokacin da kayan ya yi bakin ciki, kuma cikawar na iya kaiwa ga ɗigon sifili.
5. Kayan aiki yana da na'urar jujjuya aikin hannu da atomatik, wanda zai iya gane ciko mai zaman kansa guga guda ɗaya; Kayan aiki yana da aikin jagora da ka'idojin saurin atomatik. Babu zubewar mai idan aka fara watsawa.
Yawan cika kawunan |
2 |
Babban abu |
carbon karfe fesa |
Cika girman bindiga |
DN50 |
Kuskuren aunawa |
20L± 20ml |
Tushen wutan lantarki |
AC380V / 50Hz; 3.0 kW |
Matsalolin iska |
0.6 MPa |