Injin Lakabi ta atomatik
  • Injin Lakabi ta atomatikInjin Lakabi ta atomatik

Injin Lakabi ta atomatik

Somtrue shine ƙwararren mai samar da Injin Lakabi ta atomatik. Mun himmatu don samar da abokan ciniki tare da inganci mai inganci, inganci mai inganci da ingantaccen kwanciyar hankali. Muna da fasaha da kayan aiki na ci gaba, kuma muna da ƙungiyar kwarewa da ƙwarewa don samar da abokan ciniki tare da keɓaɓɓen sabis da tallafi. Ko yana da samfurin ƙira, masana'anta, shigarwa da ƙaddamarwa ko sabis na tallace-tallace, ƙungiyar ƙwararrunmu tana iya ba abokan ciniki mafi kyawun tallafi da sabis don tabbatar da cewa abokan ciniki za su iya yin cikakken amfani da injin ɗinmu ta atomatik kuma su sami mafi kyawun samarwa. amfani.

Aika tambaya

Bayanin Samfura

Injin Lakabi ta atomatik



(Bayanin kayan aikin zai bambanta dangane da aikin da aka keɓance ko haɓaka fasaha, dangane da abu na zahiri.)


Somtrue amintaccen masana'anta ne, yana mai da hankali kan samar da ingantattun injunan lakabi ta atomatik da ayyuka masu alaƙa. Mun himmatu don samar wa abokan ciniki mafi kyawun samfura da ƙwarewar sabis ta hanyar ci gaba da haɓakawa da ƙwarewa a cikin matakai. Kullum muna manne da bukatun abokin ciniki a matsayin cibiyar, bukatun su a cikin ainihin ra'ayi na ƙirar samfur da masana'anta. A lokaci guda, muna da ƙungiyar ƙwararru, tare da tushe mai zurfi da ƙwarewa mai amfani, na iya ba abokan ciniki tare da cikakkiyar sabis.


Bayanin Injin Lakabi ta atomatik:


Wannan Injin Lakabi ta atomatik ya dace da sutura, magani, sinadarai na yau da kullun da sauran masana'antar sinadarai. Yin amfani da PLC, allon taɓawa ta atomatik iko, na iya gane guga ta atomatik sa hannu, sa hannu ta atomatik ba tare da guga ba, zai iya canza samfurin samfurin da sauri. Gane sarrafa madauki-rufe, ƙarancin gazawa, tasirin amfani mai kyau, saurin sauri.

Tsarin sarkar daidaitawa don tabbatar da gyare-gyare mai santsi da daidaito; lakabin manne ba ya murƙushewa;

Faɗin amfani, na'ura mai amfani da yawa da ƙarfin daidaitawa;

Tashar taswira tana a gefe ɗaya (biyu) na bel ɗin jigilar kaya, bel ɗin jigilar kaya shine nau'in nau'in farantin sarkar, facin daga sashin sama zuwa bel ɗin jigilar kaya, bayan na'urar gyaran ganga duka don kiyaye wani tazara da daidaitawa a kan cibiya. layi, lokacin da ma'aunin hoto ya gano abubuwa, watsa siginar hoto zuwa PLC, sarrafa ta hanyar watsa siginar fitarwa ta PLC zuwa direban motar, ta hanyar alamar motar, kuma ta na'urar goga bayan lakabin da ƙarfi ga tsari na gaba;

Wannan na'ura mai lakabi ya dace da sutura, magani, sinadarai na yau da kullum da sauran masana'antun sinadarai. Yin amfani da PLC, allon taɓawa ta atomatik iko, na iya gane guga ta atomatik sa hannu, sa hannu ta atomatik ba tare da guga ba, zai iya canza samfurin samfurin da sauri. Gane sarrafa madauki-rufe, ƙarancin gazawa, tasirin amfani mai kyau, saurin sauri.

Tsarin sarkar daidaitawa don tabbatar da gyare-gyare mai santsi da daidaito; lakabin manne ba ya murƙushewa;

Faɗin amfani, na'ura mai amfani da yawa da ƙarfin daidaitawa;

Tashar taswira tana a gefe ɗaya (biyu) na bel ɗin jigilar kaya, bel ɗin jigilar kaya shine nau'in nau'in farantin sarkar, facin daga sashin sama zuwa bel ɗin jigilar kaya, bayan na'urar gyaran ganga duka don kiyaye wani tazara da daidaitawa a kan cibiya. layi, lokacin da ma'aunin hoto ya gano abubuwa, watsa siginar hoto zuwa PLC, sarrafa ta hanyar watsa siginar fitarwa ta PLC zuwa direban motar, ta hanyar alamar motar, kuma ta na'urar goga bayan lakabin da ƙarfi ga tsari na gaba;


Babban sigogi na fasaha:


Gabaɗaya girma (tsawo, X, faɗi, X, tsayi) mm: 2.40014E+11
Ƙimar tambarin da aka dace: Grine takarda, opaque
Nau'in ganga mai aiki: 50kg murabba'in ganga
Saurin fita: 35m/min
Daidaiton alamar alama: ± 1.0mm (dangane da flatness na abu)
Matsakaicin diamita na ciki: Φ75mm
Matsakaicin diamita na nadi na takarda: Φ350mm
Daidaitaccen tsayin lakabi: 0-130 mm
Daidaitaccen tsayin lakabi: 0 ~ 200mm
Cikakken ingancin injin: kimanin 400kg
Ƙarfin wutar lantarki: AC220V/50Hz;0.7kW


Mun yi imanin cewa yin aiki tare da abokan cinikinmu shine mabuɗin don ciyar da masana'antar gaba. Koyaushe tare da manufar "ingancin farko, abokin ciniki na farko", muna ci gaba da haɓaka ingancin samfur da matakin sabis, don ƙirƙirar ƙima ga abokan ciniki. Muna shirye mu ba abokan ciniki haɗin gwiwa don haɓaka samfuran injin rufewa waɗanda ke biyan buƙatun kasuwa, da ba da gudummawa mafi girma ga ci gaban masana'antu na dogon lokaci.




Zafafan Tags: Na'ura mai lakabin atomatik, China, masana'antun, masu kaya, masana'anta, na musamman, Na ci gaba
Rukunin da ke da alaƙa
Aika tambaya
Da fatan za a ji daɗin ba da tambayar ku a cikin fom ɗin da ke ƙasa. Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24.
Samfura masu dangantaka
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept