Na'urar Capping Mai hana ruwa
  • Na'urar Capping Mai hana ruwaNa'urar Capping Mai hana ruwa

Na'urar Capping Mai hana ruwa

A matsayin sanannen mai ba da kaya a cikin masana'antar kera kayan aiki, Somtrue ta mai da hankali kan samar wa abokan ciniki da nau'ikan kayan tattarawa na sarrafa kansa, irin su na'ura mai hana ruwa Cap Capping Machine. Dangane da manufar haɓaka samfura masu inganci, inganci da kwanciyar hankali, kamfanin ya himmatu wajen biyan buƙatun injinan marufi akan layukan samarwa daban-daban. Daga cikin su, na'urar capping na ruwa mai hana ruwa a matsayin ɗayan fa'idodin kamfanin, yana da kyakkyawan aikin rufewa da sauƙin aiki, wanda yawancin abokan ciniki ke so.

Aika tambaya

Bayanin Samfura

Na'urar Capping Mai hana ruwa


(Bayanin kayan aikin zai bambanta dangane da aikin da aka keɓance ko haɓaka fasaha, dangane da abu na zahiri.)

A matsayin sanannen mai siyarwa a cikin masana'antar, Somtrue yana mai da hankali kan samarwa abokan ciniki cikakkiyar na'ura mai hana ruwa mai hana ruwa. Dogaro da bincike mai ƙarfi na fasaha da ƙarfin haɓakawa da ƙarfin masana'anta, kamfanin yana samar da kowane nau'in ingantacciyar kayan aiki da kwanciyar hankali, gami da na'urar capping mai hana ruwa don tabbatar da ƙarancin samfur. Wannan injin yana haɗa fasahar sarrafa kansa tare da madaidaicin ƙirar injina don kammala aikin capping ta atomatik yadda ya kamata, tabbatar da cewa kowane akwati za'a iya rufe shi, yana haɓaka aikin hana ruwa na fakitin sosai.


Wannan injin an yi shi ne musamman don rufe hular ruwa mai nauyin kilo 200 kuma injin capping ne ta atomatik. Babban ɓangaren injin yana ɗaukar firam ɗin bakin karfe na waje, wanda ke kammala ɗaukar hula ta atomatik, sanya bakin ganga da rufe hular ruwa mai hana ruwa. Wannan na'ura tana ɗaukar matsayi ta atomatik ta atomatik, mai sarrafa shirye-shirye (PLC) don sarrafawa, aikin allo na taɓawa, wanda ke da siffofi na aiki mai dacewa, ingantaccen samar da kayan aiki, aikace-aikace mai yawa, ikon sarrafawa mai ƙarfi da babban digiri na aiki da kai.

Hopper ta atomatik yana gama rarrabuwar hular kuma ya kai shi ga kan caffen. Lokacin da aka kai ganga zuwa wannan tasha, za ta iya nemo bakin ta kai tsaye ta gano shi, sannan mai yin caffen zai iya dauko hular waje kai tsaye ya danna hular da ke bakin ganga.


Babban sigogi na fasaha:


Gabaɗaya girma(L×W×H)mm: 1200×1800×2500
Adadin wuraren aiki: 1 wurin aiki
Ƙarfin samarwa: 200L, kimanin ganga 60-100 / awa.
Nau'in ganga mai aiki: 200L ko makamancin ganga zagaye na yau da kullun
M murfin hana ruwa: filastik zagaye murfin hana ruwa
Tushen wutan lantarki: AC380V / 50Hz; 2.5kW
Matsin iska: 0.6 MPa


Zafafan Tags: Mai hana ruwa Capping Machine, China, masana'antun, Masu kaya, Factory, Musamman, Na ci gaba
Rukunin da ke da alaƙa
Aika tambaya
Da fatan za a ji daɗin ba da tambayar ku a cikin fom ɗin da ke ƙasa. Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24.
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept