Na'uran Rike Cap Screwing Machine
  • Na'uran Rike Cap Screwing MachineNa'uran Rike Cap Screwing Machine

Na'uran Rike Cap Screwing Machine

Somtrue ƙwararren ƙwararren ƙera ce ta na'ura mai zazzage hular hannu, tare da kyakkyawar fasaha da ƙwarewar sa, ya zama ɗaya daga cikin manyan masana'anta a masana'antar. Abokan ciniki sun fifita na'urar screwing mai riƙon hannu don ingantattun halaye masu dacewa. Ko yana da gilashi, filastik abu na zagaye drum, square drum dunƙule hula, dunƙule hula inji iya samar da barga da kuma abin dogara aiki yi, taimaka abokan ciniki inganta samar yadda ya dace da samfurin ingancin.

Aika tambaya

Bayanin Samfura

Na'uran Rike Cap Screwing Machine



(Bayanin kayan aikin zai bambanta dangane da aikin da aka keɓance ko haɓaka fasaha, dangane da abu na zahiri.)


A matsayinta na masana'anta, Somtrue yana mai da hankali kan Na'urar Haɓakawa Ta Hannun Kyau da ƙirƙira. Muna da kayan aikin samarwa na ci gaba da tsarin kula da ingancin inganci don tabbatar da aiki da amincin kowane na'ura mai ɗaukar hular hannu. A lokaci guda kuma, muna ci gaba da gudanar da bincike na fasaha da haɓakawa da haɓakawa, da ƙoƙarin biyan bukatun kasuwa. Suna aiki tare da abokan cinikin su don ci gaba da haɓaka ƙirar samfuri da ayyuka bisa ga buƙatun abokin ciniki da amsawa, yana sa ya fi dacewa da masana'antu daban-daban da yanayin aiki.

Na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik wanda kamfaninmu ya kera wata karamar na'ura ce wacce za a iya amfani da ita cikin sauki don matsawa ko sassauta kwalabe daban-daban. Daidaitaccen kama kama da kyau yana hana lalacewa ga hula kuma yana rage lalacewa da tsagewa akan madaidaicin ciki. Da zarar hula ta ƙara, chuck ɗin zai daina juyawa ta atomatik kuma zaku iya ci gaba zuwa hula ta gaba. Lokacin da ake sarrafa kayan aiki, zaku iya zaɓar madaidaicin madaidaicin madaidaicin, sannan zaku iya murƙushe injin capping ɗin a cikin haske da tsafta. Kayan aiki na iya rage yawan ƙarfin aiki yadda ya kamata kuma tabbatar da ingancin capping. Wannan jerin na'ura na capping na'ura ya dace da kowane nau'i na gilashi, ganguna na kayan filastik, ganguna na square na capping, shine man fetur mai lubricating da kuma masana'antun sinadarai masu kyau, irin su kayan aiki masu dacewa.


Babban sigogi na fasaha:


Adadin shugabanni: 1 kafa
Ƙarfin samarwa: kusan ganga 120/h
Matsin iska: 0.6Mpa


Somtrue ba wai kawai yana ba abokan ciniki amintaccen na'ura mai ɗaukar hoto tare da kyakkyawan ingancin samfur da ƙirƙira ba, har ma yana mai da hankali kan sabis na tallace-tallace. Sun kafa cikakkiyar hanyar sadarwar sabis na bayan-tallace-tallace don samar wa abokan ciniki tallafin fasaha na lokaci da sabis na kulawa. Ko yana cikin shigarwar kayan aiki da matakin ƙaddamarwa, ko a cikin matsalolin yau da kullun, Somtrue na iya amsawa da sauri da warwarewa. Ta hanyar haɗin gwiwa tare da Somtrue, abokan ciniki za su iya samun tabbacin siyan injin capping na hannu, kuma suna jin daɗin cikakken tallafin ƙwararru da sabis.


Zafafan Tags: Na'ura mai jujjuyawa ta hannun hannu, China, masana'antun, masu kaya, masana'anta, na musamman, Na ci gaba
Rukunin da ke da alaƙa
Aika tambaya
Da fatan za a ji daɗin ba da tambayar ku a cikin fom ɗin da ke ƙasa. Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24.
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept